N-serían af koaxial tengjum eru meðalstór, skrúfaðir tengi sem eru hönnuð til notkunar frá jafnstraumi upp í 11 GHz. Stöðugt lágt breiðbands VSWR þeirra hefur gert þau vinsæl í gegnum árin í mörgum forritum. N-serían tengið er með impedanspassun fyrir 50 ohm snúrur. Kapaltengingar eru fáanlegar í krimp-, klemmu- og lóðunarstillingum. Skrúfaðir tengir tryggja rétta pörun í forritum þar sem högg og miklir titringar eru hönnunaratriði. N-tengi eru notuð í geimferðum, útsendingum, hljóð- og myndbandsforritum sem og mörgum örbylgjuíhlutum eins og síum, pörum, skiptingum, magnurum og dempurum svo eitthvað sé nefnt.
1. Við leggjum áherslu á RF tengi og RF millistykki og kapalsamsetningu og loftnet.
2. Við höfum öflugt og skapandi rannsóknar- og þróunarteymi með fullkomna þekkingu á grunntækni.
Við leggjum áherslu á þróun framleiðslu á háafköstum tengjum og leggjum okkur fram um að ná leiðandi stöðu í nýsköpun og framleiðslu tengja.
3. Sérsniðnu RF snúrusamstæðurnar okkar eru innbyggðar og sendar um allan heim.
4. Hægt er að framleiða RF snúrusamstæður með mörgum mismunandi tengjum og sérsniðnum lengdum eftir þörfum og notkun.

Gerð:TEL-NF.78-RFC
Lýsing:
N kvenkyns tengi fyrir 7/8″ sveigjanlegan snúru
| Efni og málun | |
| Tengiliður í miðstöð | Messing-/silfurhúðun |
| Einangrunarefni | PTFE |
| Líkami og ytri leiðari | Messing/álhúðað með þríblönduðu |
| Þétting | Sílikongúmmí |
| Rafmagnseiginleikar | |
| Einkenni Impedans | 50 óm |
| Tíðnisvið | Jafnstraumur ~ 3 GHz |
| Einangrunarviðnám | ≥5000MΩ |
| Rafmagnsstyrkur | ≥2500 V rms |
| Miðlæg snertimótstaða | ≤1,0 mΩ |
| Ytri snertiviðnám | ≤0,25 mΩ |
| Innsetningartap | ≤0,1dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.15@3.0GHz |
| Hitastig | -40~85℃ |
| PIM dBc (2 × 20W) | ≤-160 dBc (2 × 20W) |
| Vatnsheldur | IP67 |
Uppsetningarleiðbeiningar fyrir N eða 7/16 eða 4310 1/2″ ofur sveigjanlegan kapal
Uppbygging tengis: (Mynd 1)
A. frammúr
B. afturhneta
C. þétting

Mál afklæðningarinnar eru eins og sýnt er á skýringarmynd (Mynd 2), athygli skal fylgt við afklæðningu:
1. Endaflötur innri leiðarans ætti að vera afskorinn.
2. Fjarlægið óhreinindi eins og koparhúð og skurð á endafleti snúrunnar.

Samsetning þéttihlutans: Skrúfið þéttihlutann inn meðfram ytri leiðara kapalsins eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Mynd 3).

Að setja saman afturmötuna (Mynd 3).

Sameinið fram- og afturmötuna með því að skrúfa eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Myndir (5)).
1. Áður en skrúfað er skal smyrja lag af smurolíu á o-hringinn.
2. Haldið aftari mötunni og snúrunni kyrr. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðina. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðinni niður með lykli. Samsetningu er lokið.
