Eiginleiki: Frábært útlit Góð höggþol, vatnsheld og tæringarvörn Staðlaðar uppsetningarsett fyrir stöng Bætt stærð Hannað með breiðbandstækni, meðalstórum styrk, lágu standbylgjuhlutfalli
Notkun: GSM/ CDMA/ DCS/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN/ Wi-Fi kerfi
Fylgið þessum aðferðum til að setja upp loftnetið með festistöng, stilla hallahorn loftnetsins, herða bolta, skrúfur og hnetur. (1) L-laga festingarsett ættu að vera samstillt með loftnetsboltum, sett á flata skífu, krók með fjöðrum, skrúflokinu til skiptis og síðan læsa hnetunni. (2) U-laga skrúfstöng með M6, tenntum og L-laga festingarsettum, halda loftneti með 35-50 mm stöng í þvermál og síðan læsa hnetunni. (3) Til að fá besta merkið skal stilla halla loftnetsins með því að nota gatið á L-laga festingarsettinu, síðan læsa allar hnetur og innsigla enda loftnetstengisins. (4) Hæð uppsetningarsettsins ætti að vera meira en 3 metrar frá grunnhæð, einnig eru háar byggingar og stærri málmar á nálægum svæðum. Í stuttu máli, opið landsvæði.
| Vélrænar upplýsingar | |
| Stærðir | 203X45mm |
| Þyngd | 0,28 kg |
| Efni ofns | Silfurhúðað messing |
| Radómefni | ABS |
| Litur radóms | Fílabeinshvítt |
| Rekstrar raki | < 95% |
| Rekstrarhitastig | -40~55 ℃ |
| Rafmagnsupplýsingar | |
| Tíðnisvið | 694-960MHz 1710~2700MHz |
| Hagnaður | 3,5dBi 5dBi |
| VSWR | ≤1,8 ≤1,8 |
| Pólun | 2-línuleg |
| Lárétt geislabreidd | 360 360 |
| Lóðrétt geislabreidd | 85 55 |
| IMD3, dBc @+ 33dBm | ≤-140 |
| Inntaksimpedans | 50Ω |
| Hámarksinntaksafl | 50W |
| Tengi | N kvenkyns |
| F/B hlutfall | ≥10dBi ≥15dBi |
Uppsetningarleiðbeiningar fyrir N eða 7/16 eða 4310 1/2″ ofur sveigjanlegan kapal
Uppbygging tengis: (Mynd 1)
A. frammúr
B. afturhneta
C. þétting

Mál afklæðningarinnar eru eins og sýnt er á skýringarmynd (Mynd 2), athygli skal fylgt við afklæðningu:
1. Endaflötur innri leiðarans ætti að vera afskorinn.
2. Fjarlægið óhreinindi eins og koparhúð og skurð á endafleti snúrunnar.

Samsetning þéttihlutans: Skrúfið þéttihlutann inn meðfram ytri leiðara kapalsins eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Mynd 3).

Að setja saman afturmötuna (Mynd 3).

Sameinið fram- og afturmötuna með því að skrúfa eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Myndir (5)).
1. Áður en skrúfað er skal smyrja lag af smurolíu á o-hringinn.
2. Haldið aftari mötunni og snúrunni kyrr. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðina. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðinni niður með lykli. Samsetningu er lokið.
