806-960 MHz og 1710-2700 MHz
Lóðrétt skautun
Notkun innandyra eða utandyra
Veggfesting eða pípufesting
Frábært útlit Góð höggþol, vatnsheld og tæringarvörn Staðlaðar uppsetningarsett fyrir stöng Bætt stærð Hannað með breiðbandstækni, meðalstórri ávinningi, lágu standbylgjuhlutfalli
Notkun: GSM/ CDMA/ DCS/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN/ Wi-Fi kerfi
Fylgið þessum aðferðum til að setja upp loftnetið með festistöng, stilla hallahorn loftnetsins, herða bolta, skrúfur og hnetur. (1) L-laga festingarsett ættu að vera samstillt með loftnetsboltum, sett á flata skífu, krók með fjöðrum, skrúflokinu til skiptis og síðan læsa hnetunni. (2) U-laga skrúfstöng með M6, tenntum og L-laga festingarsettum, halda loftneti með 35-50 mm stöng í þvermál og síðan læsa hnetunni. (3) Til að fá besta merkið skal stilla halla loftnetsins með því að nota gatið á L-laga festingarsettinu, síðan læsa allar hnetur og innsigla enda loftnetstengisins. (4) Hæð uppsetningarsettsins ætti að vera meira en 3 metrar frá grunnhæð, einnig eru háar byggingar og stærri málmar á nálægum svæðum. Í stuttu máli, opið landsvæði.
Eiginleikar:
● Frábært útlit
● Góð varnargeta, höggþol, vatnsheldni, tæringarvörn o.s.frv.
| Vélrænar upplýsingar | |
| Stærðir | 445*210*65 |
| Þyngd | 1 kg |
| Efni ofns | Kopar |
| Radómefni | ABS |
| Litur radóms | Fílabeinshvítt |
| Rakastig | 5%-95% |
| Rekstrarhitastig | -40~60 ℃ |
| Festingarbúnaður | Veggfesting og pípufesting |
| Rafmagnsupplýsingar | |
| Tíðnisvið | 806-960MHz 1710-2700MHz |
| Hagnaður | 10dBi 12dBi |
| VSWR | ≤1,5:1 |
| Pólun | Lóðrétt |
| Hálf-afls geislabreidd | H:65/50° V:55/40° |
| Hlutfall framan og aftan | 20 dB |
| Inntaksimpedans | 50Ω |
| Hámarksinntaksafl | 50W |
| Eldingarvörn | Jarðtengingar |
| Tengi | N kvenkyns |
Uppsetningarleiðbeiningar fyrir N eða 7/16 eða 4310 1/2″ ofur sveigjanlegan kapal
Uppbygging tengis: (Mynd 1)
A. frammúr
B. afturhneta
C. þétting

Mál afklæðningarinnar eru eins og sýnt er á skýringarmynd (Mynd 2), athygli skal fylgt við afklæðningu:
1. Endaflötur innri leiðarans ætti að vera afskorinn.
2. Fjarlægið óhreinindi eins og koparhúð og skurð á endafleti snúrunnar.

Samsetning þéttihlutans: Skrúfið þéttihlutann inn meðfram ytri leiðara kapalsins eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Mynd 3).

Að setja saman afturmötuna (Mynd 3).

Sameinið fram- og afturmötuna með því að skrúfa eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Myndir (5)).
1. Áður en skrúfað er skal smyrja lag af smurolíu á o-hringinn.
2. Haldið aftari mötunni og snúrunni kyrr. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðina. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðinni niður með lykli. Samsetningu er lokið.
