Eiginleiki: Frábært útlit Hentar fyrir venjulega loftfestingu Breitt tíðnisvið, lág standandi bylgja, sterk truflunarvörn.
| Vara | Upplýsingar |
| Tíðnisvið | 698~960MHz/1710~2700MHz |
| Hagnaður | 3±1dBi/4±1dBi |
| VSWR | ≤2,0/≤1,5 |
| Inntaksimpedans | 50Ω |
| Pólun | Lóðrétt |
| Lárétt geislabreidd | 360° |
| Lóðrétt geislabreidd | 85±15°/55±15° |
| Hámarksafl | 50W |
| Tengigerð | N-kvenkyns |
| Þvermál | Ø164x94mm |
| Litur | Hvítur |
| Hitastig | Aðgerð: -40 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Rakastigsbil | 5%~95% |
| Festingaraðferð | Fest með skrúfum |
Uppsetningarleiðbeiningar fyrir N eða 7/16 eða 4310 1/2″ ofur sveigjanlegan kapal
Uppbygging tengis: (Mynd 1)
A. frammúr
B. afturhneta
C. þétting

Mál afklæðningarinnar eru eins og sýnt er á skýringarmynd (Mynd 2), athygli skal fylgt við afklæðningu:
1. Endaflötur innri leiðarans ætti að vera afskorinn.
2. Fjarlægið óhreinindi eins og koparhúð og skurð á endafleti snúrunnar.

Samsetning þéttihlutans: Skrúfið þéttihlutann inn meðfram ytri leiðara kapalsins eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Mynd 3).

Að setja saman afturmötuna (Mynd 3).

Sameinið fram- og afturmötuna með því að skrúfa eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Myndir (5)).
1. Áður en skrúfað er skal smyrja lag af smurolíu á o-hringinn.
2. Haldið aftari mötunni og snúrunni kyrr. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðina. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðinni niður með lykli. Samsetningu er lokið.
