Eiginleiki: Frábært útlit Hentar fyrir venjulega loftfestingu Breitt tíðnisvið, lág standandi bylgja, sterk truflunarvörn
Notkun: Alhliða þekja innandyra GSM/ CDMA/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN kerfi
| Vélrænar upplýsingar | |
| Stærðir | 204X115mm |
| Þyngd | 0,5 kg |
| Efni ofns | Silfurhúðað messing |
| Radómefni | ABS |
| Litur radóms | Fílabeinshvítt |
| Rekstrar raki | < 95% |
| Rekstrarhitastig | -40~55 ℃ |
| Rafmagnsupplýsingar | |
| Tíðnisvið | 806-960MHz 1710~2500MHz 2500-2700MHz |
| Hagnaður | 2dBi±0,5 4dBi±1 4dBi ±1 |
| VSWR | ≤1,4 |
| Pólun | Lóðrétt |
| Rúnnun mynsturs, dB | ±1 ±1 ±1,5 |
| Lóðrétt geislabreidd | 85 55 50 |
| IMD3, dBc @+ 33dBm | ≤-140 |
| Inntaksimpedans | 50Ω |
| Hámarksinntaksafl | 50W |
| Tengi | N kvenkyns |
Uppsetningarleiðbeiningar fyrir N eða 7/16 eða 4310 1/2″ ofur sveigjanlegan kapal
Uppbygging tengis: (Mynd 1)
A. frammúr
B. afturhneta
C. þétting

Mál afklæðningarinnar eru eins og sýnt er á skýringarmynd (Mynd 2), athygli skal fylgt við afklæðningu:
1. Endaflötur innri leiðarans ætti að vera afskorinn.
2. Fjarlægið óhreinindi eins og koparhúð og skurð á endafleti snúrunnar.

Samsetning þéttihlutans: Skrúfið þéttihlutann inn meðfram ytri leiðara kapalsins eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Mynd 3).

Að setja saman afturmötuna (Mynd 3).

Sameinið fram- og afturmötuna með því að skrúfa eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Myndir (5)).
1. Áður en skrúfað er skal smyrja lag af smurolíu á o-hringinn.
2. Haldið aftari mötunni og snúrunni kyrr. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðina. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðinni niður með lykli. Samsetningu er lokið.
