7/16 Din tengið er sérstaklega hannað fyrir utanhúss stöðvar í farsímakerfum (GSM, CDMA, 3G, 4G), með mikla afköst, lágt tap, mikla rekstrarspennu, fullkomna vatnsheldni og hentar í ýmis umhverfi. Það er auðvelt í uppsetningu og veitir áreiðanlega tengingu.
Telsto 7/16 Din tengi eru fáanleg í karlkyns eða kvenkyns gerðum með 50 Ohm impedans. 7/16 DIN tengin okkar eru fáanleg í beinum eða rétthyrndum útgáfum, sem og með 4 holu flans, millivegg, 4 holu spjaldi eða án festingar. Þessi 7/16 DIN tengi eru fáanleg með klemmu-, krumpu- eða lóðfestingaraðferðum.
● Lágt IMD og lágt VSWR veitir betri kerfisafköst.
● Sjálfútvíkkandi hönnun tryggir auðvelda uppsetningu með venjulegu handverkfæri.
● Forsamsett þétting verndar gegn ryki (P67) og vatni (IP67).
● Miðleiðari sem er húðaður úr messingi/álfelgu og ytri leiðari sem er húðaður úr messingi/teríálfelgu veita mikla leiðni og tæringarþol.
● Þráðlaus innviði
● Grunnstöðvar
● Eldingarvörn
● Gervihnattasamskipti
● Loftnetskerfi

Gerð:TEL-DINF.12-RFC
Lýsing
DIN kvenkyns tengi fyrir 1/2″ sveigjanlegan snúru
| Efni og málun | |
| Tengiliður í miðstöð | Messing-/silfurhúðun |
| Einangrunarefni | PTFE |
| Líkami og ytri leiðari | Messing/álhúðað með þríblönduðu |
| Þétting | Sílikongúmmí |
| Rafmagnseiginleikar | |
| Einkenni Impedans | 50 óm |
| Tíðnisvið | Jafnstraumur ~ 3 GHz |
| Einangrunarviðnám | ≥5000MΩ |
| Rafmagnsstyrkur | 4000 V rms |
| Miðlæg snertimótstaða | ≤1,0mΩ |
| Ytri snertiviðnám | ≤0,4 mΩ |
| Innsetningartap | ≤0,08dB@3GHz |
| VSWR | ≤1,08@-3,0GHz |
| Hitastig | -40~85℃ |
| PIM dBc (2 × 20W) | ≤-160 dBc (2 × 20W) |
| Vatnsheldur | IP67 |
Uppsetningarleiðbeiningar fyrir N eða 7/16 eða 4310 1/2″ ofur sveigjanlegan kapal
Uppbygging tengis: (Mynd 1)
A. frammúr
B. afturhneta
C. þétting

Mál afklæðningarinnar eru eins og sýnt er á skýringarmynd (Mynd 2), athygli skal fylgt við afklæðningu:
1. Endaflötur innri leiðarans ætti að vera afskorinn.
2. Fjarlægið óhreinindi eins og koparhúð og skurð á endafleti snúrunnar.

Samsetning þéttihlutans: Skrúfið þéttihlutann inn meðfram ytri leiðara kapalsins eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Mynd 3).

Að setja saman afturmötuna (Mynd 3).

Sameinið fram- og afturmötuna með því að skrúfa eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Myndir (5)).
1. Áður en skrúfað er skal smyrja lag af smurolíu á o-hringinn.
2. Haldið aftari mötunni og snúrunni kyrr. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðina. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðinni niður með lykli. Samsetningu er lokið.

Velkomin í kynningu á vörunni okkar. Það er okkur heiður að kynna 7/16 Din tengið okkar fyrir þér!
7/16 Din tengið okkar er hannað fyrir utanhússstöðvar í farsímasamskiptakerfum og hentar ýmsum farsímasamskiptastöðlum eins og GSM, CDMA, 3G, 4G o.s.frv. Það hefur mikla afköst, lágt tap, mikla vinnuspennu, fullkomna vatnsheldni og getur starfað stöðugt í ýmsum aðstæðum.
7/16 Din tengin okkar eru með háþróaðri hönnun og framleiðslutækni til að tryggja hágæða og áreiðanleika. Þau eru auðveld í uppsetningu og áreiðanleg í tengingu og hægt er að ljúka uppsetningu og viðhaldi á stuttum tíma, sem eykur skilvirkni og lækkar kostnað.
7/16 Din tengið okkar hefur verið tekið tillit til ýmissa notkunarmöguleika í hönnunarferlinu og tryggt notagildi þess. Vatnsheldni þess gerir það kleift að virka eðlilega við ýmsar erfiðar veðuraðstæður. Þar að auki hefur það einnig eiginleika mikillar vinnuspennu og lágs taps og getur viðhaldið merkisgæði og stöðugleika við langar sendingar.
Almennt séð er 7/16 Din tengið okkar hágæða tengi hannað fyrir utanhússstöðvar í farsímakerfum. Sama í hvaða umhverfi þú vinnur, getum við boðið upp á skilvirkar tengingarlausnir. Ef þú hefur áhuga á vörum okkar, vinsamlegast hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar.