Eiginleikar
◆ Breitt tíðnisvið 698-4000MHz
◆ Þekja 2G/3G/4G/LTE/5G
◆ Lágvirk millimótun
◆ Lágt VSWR og innsetningartap
◆ Mikil einangrun, innandyra og utandyra, IP65
◆ Víða notað fyrir lausnir innanhúss
| Rafmagnseiginleikar | |
| Einkenni Impedans | 50 óm |
| Tíðnisvið | 698-2690 MHz |
| Hámarksaflgeta | 200w |
| Einangrun | ≥20dB |
| VSWR | ≤1,25 |
| IMD3, dBc@+43DbMX2 | ≤-155 |
| Tengigerð | DIN-kvenkyns |
| Magn tengja | 6 |
| Rekstrarhitastig | -30-+55°C |
| Umsóknir | IP65 |
Uppsetningarleiðbeiningar fyrir N eða 7/16 eða 4310 1/2″ ofur sveigjanlegan kapal
Uppbygging tengis: (Mynd 1)
A. frammúr
B. afturhneta
C. þétting

Mál afklæðningarinnar eru eins og sýnt er á skýringarmynd (Mynd 2), athygli skal fylgt við afklæðningu:
1. Endaflötur innri leiðarans ætti að vera afskorinn.
2. Fjarlægið óhreinindi eins og koparhúð og skurð á endafleti snúrunnar.

Samsetning þéttihlutans: Skrúfið þéttihlutann inn meðfram ytri leiðara kapalsins eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Mynd 3).

Að setja saman afturmötuna (Mynd 3).

Sameinið fram- og afturmötuna með því að skrúfa eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Myndir (5)).
1. Áður en skrúfað er skal smyrja lag af smurolíu á o-hringinn.
2. Haldið aftari mötunni og snúrunni kyrr. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðina. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðinni niður með lykli. Samsetningu er lokið.
