Eiginleikar
◆ Breitt tíðnisvið 698-4000MHz
◆ Þekja 2G/3G/4G/LTE/5G
◆ Lágvirk millimótun
◆ Lágt VSWR og innsetningartap
◆ Mikil einangrun, innandyra og utandyra, IP65
◆ Víða notað fyrir lausnir innanhúss
◆ Mikil stefnuvirkni / einangrun
◆ Aflgjafargeta 300W á hvert inntak, mikil áreiðanleiki
◆ Lágt innsetningartap, lágt VSWR, lágt PIM (IM3)
| Rafmagnseiginleikar | |
| Einkenni Impedans | 50 óm |
| Tíðnisvið | 698-2700 MHz |
| Hámarksaflgeta | 300w |
| Einangrun | ≥27 dB |
| Tap | ≤3,5 dB |
| VSWR | ≤1,25 |
| Innbyggður búnaður | ≤0,5 |
| IMD3, dBc@+43DbMX2 | ≤-150 |
| Tengigerð | N-kvenkyns |
| Magn tengja | 4 |
| Rekstrarhitastig | -30-+55°C |
| Umsóknir | Innandyra |
Uppsetningarleiðbeiningar fyrir N eða 7/16 eða 4310 1/2″ ofur sveigjanlegan kapal
Uppbygging tengis: (Mynd 1)
A. frammúr
B. afturhneta
C. þétting

Mál afklæðningarinnar eru eins og sýnt er á skýringarmynd (Mynd 2), athygli skal fylgt við afklæðningu:
1. Endaflötur innri leiðarans ætti að vera afskorinn.
2. Fjarlægið óhreinindi eins og koparhúð og skurð á endafleti snúrunnar.

Samsetning þéttihlutans: Skrúfið þéttihlutann inn meðfram ytri leiðara kapalsins eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Mynd 3).

Að setja saman afturmötuna (Mynd 3).

Sameinið fram- og afturmötuna með því að skrúfa eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Myndir (5)).
1. Áður en skrúfað er skal smyrja lag af smurolíu á o-hringinn.
2. Haldið aftari mötunni og snúrunni kyrr. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðina. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðinni niður með lykli. Samsetningu er lokið.
