Breiðbandsstefnutengi frá Telsto bjóða upp á flata tengingu einnar merkjaleiðar við aðra í aðeins eina átt (þekkt sem stefnutengi). Þau samanstanda almennt af hjálparlínu sem tengist rafmagni við aðallínu. Annar endi hjálparlínunnar er varanlega festur með samsvarandi enda. Stefnutengi (munurinn á tengingu í eina átt samanborið við hina) er um það bil 20 dB fyrir tengi. Stefnutengi eru notuð þegar aðskilja þarf hluta merkis eða sameina tvö merki. Telsto býður upp á stefnutengi fyrir þröngt band og þráðlaust band með tengingu á bilinu 3 dB til 50 dB eða meira.
| Rafmagnseiginleikar | |
| Einkenni Impedans | 50 óm |
| Tíðnisvið | 698-2700 MHz |
| Hámarksaflgeta | 300w |
| Einangrun | ≥30 dB |
| Innsetningartap | ≤0,8 dB |
| VSWR | ≤1,25 |
| Tengigerð | N-kvenkyns |
| Magn tengja | 3 |
| Rekstrarhitastig | -35-+75°C |
| Umsóknir | IP65 |
| Tengigráðu, dB | 10 |
| Tenging, dB | 10,0 ± 1,0 |
| Nettóþyngd, kg | 0,37 |
| Rakastig | 0 til 95% |
| IMD3, dBc@+43DbMX2 | ≤-150 |
| Umsókn | Innandyra |
Uppsetningarleiðbeiningar fyrir N eða 7/16 eða 4310 1/2″ ofur sveigjanlegan kapal
Uppbygging tengis: (Mynd 1)
A. frammúr
B. afturhneta
C. þétting

Mál afklæðningarinnar eru eins og sýnt er á skýringarmynd (Mynd 2), athygli skal fylgt við afklæðningu:
1. Endaflötur innri leiðarans ætti að vera afskorinn.
2. Fjarlægið óhreinindi eins og koparhúð og skurð á endafleti snúrunnar.

Samsetning þéttihlutans: Skrúfið þéttihlutann inn meðfram ytri leiðara kapalsins eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Mynd 3).

Að setja saman afturmötuna (Mynd 3).

Sameinið fram- og afturmötuna með því að skrúfa eins og sýnt er á skýringarmyndinni (Myndir (5)).
1. Áður en skrúfað er skal smyrja lag af smurolíu á o-hringinn.
2. Haldið aftari mötunni og snúrunni kyrr. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðina. Skrúfið aðalhlífina á bakhliðinni niður með lykli. Samsetningu er lokið.
